XBMC Skins - en to th translation catalogue (500 entries)

[ctx: #31004]
en: Month
th: เดือน

[ctx: #31005]
en: Premiered
th: เริ่มออกอากาศ

[ctx: #31006]
en: Info unavailable
th: ไม่พบข้อมูล

[ctx: #31007]
en: seconds
th: วินาที

[ctx: #31008]
en: Type
th: ชนิด

[ctx: #31009]
en: Timer
th: ตั้งเวลา

[ctx: #31010]
en: General main menu settings
th: การตั้งค่าทั่วไปของเมนูหลัก

[ctx: #31011]
en: RottenTomatoes Trailers
th: ตัวอย่างหนังจาก RottenTomatoes

[ctx: #31012]
en: Add group
th: เพิ่ม กลุ่ม

[ctx: #31013]
en: Rename group
th: เปลี่ยนชื่อ กลุ่ม

[ctx: #31014]
en: Delete group
th: ลบ กลุ่ม

[ctx: #31015]
en: Timer
th: ตั้งเวลา

[ctx: #31016]
en: [B]CONFIGURE TV SETTINGS[/B][CR][CR]Tune new channels · Configure the electronic guide · Record your favourite programs
th: [B]ปรับแต่งการตั้งค่าโทรทัศน์[/B][CR][CR]จูนช่องใหม่ · กำหนดค่าคู่มืออิเล็กทรอนิกส์ · บันทึกรายการที่คุณโปรดปราน

[ctx: #31017]
en: Live TV
th: ทีวี สด

[ctx: #31018]
en: Big covers
th: ปกขนาดใหญ่

[ctx: #31019]
en: Channel4 News
th: ข่าว Channel4

[ctx: #31020]
en: Extras
th: ส่วนพิเศษ

[ctx: #31021]
en: Search Kodi for
th: ค้น Kodi สำหรับ

[ctx: #31022]
en: Music - Files
th: แฟ้ม-เพลง

[ctx: #31023]
en: Reset Fallback
th: คืนค่าทางเลือก

[ctx: #31024]
en: Page
th: หน้า

[ctx: #31025]
en: Items
th: รายการ

[ctx: #31026]
en: Misc. Options
th: ตัวเลือก อื่นๆ

[ctx: #31027]
en: Reset item
th: คืนค่า รายการ

[ctx: #31028]
en: Showcase
th: ตู้โชว์

[ctx: #31029]
en: Showcase2
th: ตู้โชว์2

[ctx: #31030]
en: Change info labels
th: เปลี่ยนป้ายแสดงข้อมูล

[ctx: #31032]
en: Nothing
th: ไม่มี

[ctx: #31033]
en: Play item on startup
th: เล่นรายการ ในขณะเริ่มระบบ

[ctx: #31034]
en: Move tooltip to top bar
th: ย้ายคำแนะนำเครื่องมือไปยังแถบบน

[ctx: #31035]
en: Conditional weather
th: สภาวะอากาศ

[ctx: #31036]
en: Breadcrumbs classic
th: แถบนำทาง คลาสสิก

[ctx: #31037]
en: Default breadcrumbs
th: ค่าเริ่มต้น แถบนำทาง

[ctx: #31038]
en: Classic top panels
th: แผงด้านบนคลาสสิก

[ctx: #31039]
en: CD-Wall
th: ผนัง-CD

[ctx: #31040]
en: Now Playing
th: ขณะนี้กำลังเล่น

[ctx: #31043]
en: PAUSED
th: หยุดชั่วขณะ

[ctx: #31044]
en: Artist Slideshow
th: สไลด์โชว์ ภาพศิลปิน

[ctx: #31045]
en: Entries
th: รายการ

[ctx: #31046]
en: Breadcrumbs
th: แถบนำทาง

[ctx: #31047]
en: Extra-Fanart
th: แฟนอาร์ต-พิเศษ

[ctx: #31048]
en: Visualization presets
th: รูปแบบ การแสดงแสงสี

[ctx: #31053]
en: Fullscreen
th: เต็มหน้าจอ

[ctx: #31054]
en: Shadow
th: เงา

[ctx: #31055]
en: Open playlist
th: เปิด รายการเล่น

[ctx: #31056]
en: Save playlist
th: บันทึก รายการเล่น

[ctx: #31057]
en: Close playlist
th: ปิด รายการเล่น

[ctx: #31058]
en: Banner
th: ป้าย

[ctx: #31059]
en: Logo
th: โลโก้

[ctx: #31060]
en: Poster
th: โปสเตอร์

[ctx: #31061]
en: Text
th: ตัวหนังสือ

[ctx: #31063]
en: Choose style
th: เลือกลักษณะ

[ctx: #31064]
en: Press SELECT for alternative layout
th: กดปุ่ม เลือก เพื่อใช้การจัดวางอีกแบบ

[ctx: #31065]
en: Info
th: ข้อมูล

[ctx: #31066]
en: Back
th: ย้อนกลับ

[ctx: #31068]
en: Random albums
th: สุ่ม อัลบั้ม

[ctx: #31069]
en: Icon panel
th: แผงไอคอน

[ctx: #31070]
en: Random add-ons
th: สุ่ม ส่วนเสริม

[ctx: #31071]
en: Default weather
th: ค่าเริ่มต้น สภาพอากาศ

[ctx: #31072]
en: System info
th: ข้อมูลระบบ

[ctx: #31073]
en: Actor information
th: ข้อมูลนักแสดง

[ctx: #31074]
en: Filmography
th: ผลงานภาพยนตร์

[ctx: #31075]
en: Press SELECT to switch between now/next EPG
th: กด เลือก เพื่อสลับไปมา ระหว่าง now/next EPG

[ctx: #31080]
en: Director information
th: ข้อมูลผู้กำกับ

[ctx: #31081]
en: Latest MusicVids
th: วิดีโอเพลง ล่าสุด

[ctx: #31082]
en: Extended
th: ขยาย

[ctx: #31083]
en: Labels
th: ฉลาก

[ctx: #31084]
en: Panels
th: แผง

[ctx: #31085]
en: Light
th: สว่าง

[ctx: #31086]
en: ClearART
th: อาร์ตพื้นใส

[ctx: #31087]
en: Randomize All
th: ใช้การสุ่มทั้งหมด

[ctx: #31088]
en: Use color for all areas
th: ใช้สีสำหรับทุกพื้นที่

[ctx: #31089]
en: Both
th: ทั้งคู่

[ctx: #31090]
en: Adjust Transparency
th: ปรับความโปร่งใส

[ctx: #31091]
en: Random MusicVids
th: สุ่มวิดีโอเพลง

[ctx: #31092]
en: Artist fanart (Extrafanart, fanart.jpg, default fanart)
th: แฟนอาร์ตศิลปิน (Extrafanart, fanart.jpg, เป็นค่าเริ่มต้นแฟนอาร์ต)

[ctx: #31093]
en: Actors born today
th: ศิลปินที่เกิดวันนี้

[ctx: #31094]
en: Widget fanart
th: ตัวแขวนแฟนอาร์ต

[ctx: #31095]
en: Rating
th: เรตติ้ง

[ctx: #31096]
en: Search on YouTube
th: ค้นหาใน YouTube

[ctx: #31097]
en: Classic OSD style
th: OSD แบบคลาสสิก

[ctx: #31098]
en: Background path
th: เส้นทางของพื้นหลัง

[ctx: #31099]
en: Top bar style
th: ลักษณะของแถบบน

[ctx: #31102]
en: Background
th: พื้นหลัง

[ctx: #31103]
en: Available Groups
th: กลุ่ม ที่มีอยู่

[ctx: #31104]
en: Timer Set
th: ตัวตั้งเวลา

[ctx: #31105]
en: Channel +
th: ช่อง +

[ctx: #31106]
en: Channel -
th: ช่อง -

[ctx: #31107]
en: Channels
th: ช่องสัญญาณ

[ctx: #31109]
en: Teletext
th: เทเลเท็กซ์

[ctx: #31110]
en: Record
th: บันทึก

[ctx: #31111]
en: Recording
th: การบันทึก

[ctx: #31112]
en: Coloured
th: ใส่สี

[ctx: #31113]
en: Single Image
th: ภาพเดี่ยว

[ctx: #31114]
en: Multi Image
th: หลายภาพ

[ctx: #31115]
en: Customizer
th: ตัวปรับแต่ง

[ctx: #31116]
en: Show
th: แสดง

[ctx: #31127]
en: Lyrics add-on
th: ส่วนเสริม เนื้อเพลง

[ctx: #31128]
en: Lyrics
th: เนื้อเพลง

[ctx: #31129]
en: Video Stream
th: กระแส วิดีโอ

[ctx: #31130]
en: Subtitle add-on
th: ส่วนเสริม คำบรรยาย

[ctx: #31143]
en: Animated fanart in music visualization
th: เคลื่อนไหวแฟนอาร์ต ในการแสดงแสงสีของเพลง

[ctx: #31148]
en: Show timepanel
th: แสดงแผงเวลา

[ctx: #31149]
en: This will shutdown Kodi! [CR]Are you sure?
th: นี่จะเป็นการปิด Kodi! [CR]คุณแน่ใจหรือ?

[ctx: #31150]
en: Landscape
th: แนวนอน

[ctx: #31153]
en: Low List
th: รายการแบบต่ำ

[ctx: #31156]
en: Directed by
th: กำกับโดย

[ctx: #31157]
en: Written by
th: เขียนโดย

[ctx: #31162]
en: Trailers
th: หนังตัวอย่าง

[ctx: #31163]
en: Featured
th: ที่แนะนำ

[ctx: #31164]
en: Sort
th: เรียง

[ctx: #31165]
en: Slim list
th: รายการแบบบาง

[ctx: #31166]
en: Infopanel
th: แผงข้อมูล

[ctx: #31167]
en: Playlists for Widget 2
th: รายการเล่นของตัวแขวน 2

[ctx: #31168]
en: No CoverFlow
th: ไม่ซ้อนปก

[ctx: #31169]
en: Thin panel
th: แผงแบบบาง

[ctx: #31170]
en: Lower list
th: ลดระดับรายการ

[ctx: #31171]
en: Viewtype settings
th: การตั้งค่า แบบมุมมอง

[ctx: #31172]
en: Extra info
th: ข้อมูลพิเศษ

[ctx: #31173]
en: Update add-on repos
th: อัพเดต แหล่งข้อมูลของ ส่วนเสริม

[ctx: #31174]
en: Update local add-ons
th: อัพเดต ส่วนเสริม ภายใน

[ctx: #31175]
en: Big list
th: รายการขนาดใหญ่

[ctx: #31176]
en: General options
th: ตัวเลือก ทั่วไป

[ctx: #31177]
en: Random color mode
th: โหมด สีสันแบบสุ่ม

[ctx: #31178]
en: Choose main color
th: เลือกสีหลัก

[ctx: #31179]
en: Disable media menu and hide options in video info
th: ปิดการใช้งานเมนูสื่อ และ ซ่อนตัวเลือก ในข้อมูลวิดีโอ

[ctx: #31180]
en: Hide options in media menu
th: ซ่อนตัวเลือกในเมนูสื่อ

[ctx: #31181]
en: Activate 'Glow Mode'
th: เปิดใช้ 'โหมดเรืองแสง'

[ctx: #31182]
en: Colored
th: มีสี

[ctx: #31183]
en: Weather Wunderground
th: สภาพอากาศ Wunderground

[ctx: #31184]
en: Unwatched icon
th: ไอคอน ยังไม่ดู

[ctx: #31185]
en: Viewtype
th: แบบมุมมอง

[ctx: #31186]
en: Kiosk mode
th: โหมด Kiosk

[ctx: #31188]
en: Show Status
th: แสดงสถานะ

[ctx: #31189]
en: Previous Episode
th: ตอนที่แล้ว

[ctx: #31190]
en: Next Episode
th: ตอนถัดไป

[ctx: #31191]
en: Use as icon
th: ใช้เป็นไอคอน

[ctx: #31192]
en: Choose font color
th: เลือกสีแบบอักษร

[ctx: #31194]
en: Delayed
th: หน่วงเวลา

[ctx: #31195]
en: No background panel
th: ไม่มีแผงทึบด้านหลัง

[ctx: #31196]
en: Small Shift view
th: มุมมอง เลื่อนปกเล็ก

[ctx: #31198]
en: Extrathumbs
th: รูปย่อพิเศษ

[ctx: #31199]
en: News
th: ข่าว

[ctx: #31200]
en: Kodi Cinema
th: โรงหนัง Kodi

[ctx: #31201]
en: Kodi Trailer
th: หนังตัวอย่าง Kodi

[ctx: #31203]
en: YouTube User Uploads
th: อัพโหลดโดยผู้ใช้ YouTube

[ctx: #31204]
en: YouTube User Favorites
th: ที่ชื่นชอบของผู้ใช้ YouTube

[ctx: #31205]
en: Youtube Most Viewed
th: รับชมสูงสุดใน YouTube

[ctx: #31206]
en: Youtube Most Popular
th: นิยมสูงสุดใน YouTube

[ctx: #31220]
en: Random episodes
th: สุ่มตอน

[ctx: #31221]
en: Default
th: ค่าเริ่มต้น

[ctx: #31222]
en: Random movies
th: สุ่มภาพยนตร์

[ctx: #31223]
en: Visibility
th: ทัศนวิสัย

[ctx: #31226]
en: Moon phase
th: ข้างขึ้น ข้างแรม

[ctx: #31227]
en: Vinyl Record
th: บันทึกไวนิล

[ctx: #31228]
en: Vertical
th: แนวดิ่ง

[ctx: #31229]
en: Horizontal
th: แนวขวาง

[ctx: #31230]
en: Viewtypes
th: แบบมุมมอง

[ctx: #31231]
en: Navigation
th: นำทาง

[ctx: #31233]
en: Panel
th: แผง

[ctx: #31234]
en: Wall
th: ผนัง

[ctx: #31235]
en: Shift
th: เลื่อน

[ctx: #31236]
en: BannerPlex
th: ซ้อนป้าย

[ctx: #31237]
en: Average Day (Low)
th: เฉลี่ยทั้งวัน (ต่ำ)

[ctx: #31238]
en: Average Day (High)
th: เฉลี่ยทั้งวัน (สูง)

[ctx: #31239]
en: Pressure
th: ความกดอากาศ

[ctx: #31240]
en: 'New' flag
th: สถานะ 'ใหม่'

[ctx: #31241]
en: 'Watched' flag
th: สถานะ 'ดูแล้ว'

[ctx: #31242]
en: Show Flags
th: แสดงสถานะ

[ctx: #31243]
en: Schedule
th: ตารางงาน

[ctx: #31244]
en: Enable cdART in 'Now Playing' widget
th: เปิดใช้งาน ซีดีอาร์ต ในตัวแขวน 'กำลังเล่น'

[ctx: #31248]
en: BD/DVD Cases
th: กล่อง บลูเรย์/ดีวีดี

[ctx: #31255]
en: Blu-ray Disc
th: แผ่นบลูเรย์

[ctx: #31256]
en: Include already watched Items?
th: ประกอบด้วย รายการที่ดูไปแล้ว?

[ctx: #31265]
en: Smaller pop-up dialogs
th: ทำให้กล่องโต้ดอบป๊อปอัพ เล็กลง

[ctx: #31269]
en: Enable background effect [I](Can increase CPU usage!)   [/I]
th: เปิดใช้งานเอฟเฟ็คพื้นหลัง [I](จะเพิ่มการใช้ ซีพียู!)   [/I]

[ctx: #31271]
en: Posters
th: โปสเตอร์

[ctx: #31272]
en: Layout
th: วางแบบ

[ctx: #31279]
en: Play trailers in fullscreen
th: เล่นตัวอย่างหนังแบบเต็มจอ

[ctx: #31281]
en: Show video info when player is paused
th: แสดงข้อมูลวิดีโอเมื่อ หยุดชั่วขณะ

[ctx: #31282]
en: Clear Cases
th: กล่องใส

[ctx: #31283]
en: InfoWall
th: ผนังขัอมูล

[ctx: #31284]
en: Cinema
th: โรงภาพยนตร์

[ctx: #31285]
en: Episode No.
th: ตอนที่

[ctx: #31287]
en: 4 Thumbs
th: 4 รูปย่อ

[ctx: #31290]
en: TV Guide
th: ทีวีไกด์

[ctx: #31291]
en: BigFan
th: แฟนอาร์ตใหญ่

[ctx: #31293]
en: Keep
th: คงไว้

[ctx: #31295]
en: Widget
th: ตัวแขวน

[ctx: #31298]
en: Set area color
th: ตั้งสีพื้นที่

[ctx: #31299]
en: Data provider
th: ผู้ให้บริการ ข้อมูล

[ctx: #31307]
en: Hide fanart
th: ซ่อน แฟนอาร์ต

[ctx: #31309]
en: Memory Used:
th: หน่วยความจำที่ใช้

[ctx: #31316]
en: Get artwork
th: รับ งานอาร์ต

[ctx: #31321]
en: Karaoke song selector
th: ตัวเลือกเพลงคาราโอเกะ

[ctx: #31322]
en: Aired
th: ออกอากาศ

[ctx: #31323]
en: Latest movies
th: ภาพยนตร์ล่าสุด

[ctx: #31324]
en: Latest episodes
th: ตอนล่าสุด

[ctx: #31325]
en: Playlist options
th: ตัวเลือก รายการเล่น

[ctx: #31326]
en: Most played albums
th: อัลบั้ม ที่เล่นบ่อยสุด

[ctx: #31327]
en: Most played ROMs
th: ROMs ที่เล่นบ่อย

[ctx: #31329]
en: In-progress TV Shows
th: รายการทีวี ที่ดำเนินการอยู่

[ctx: #31330]
en: Random music
th: สุ่ม เพลง

[ctx: #31331]
en: Latest Music
th: เพลง ล่าสุด

[ctx: #31332]
en: Play Video
th: เล่น วิดีโอ

[ctx: #31333]
en: Recent
th: ก่อนนี้

[ctx: #31334]
en: Latest
th: ล่าสุด

[ctx: #31335]
en: In-progress movies
th: ภาพยนตร์ ที่ดำเนินการอยู่

[ctx: #31336]
en: Today´s Actors
th: นักแสดงของวันนี้

[ctx: #31351]
en: Pause
th: หยุดชั่วขณะ

[ctx: #31352]
en: Stop
th: หยุด

[ctx: #31353]
en: Fast Forward
th: ไปหน้าแบบเร็ว

[ctx: #31354]
en: Rewind
th: เล่นกลับเร็ว

[ctx: #31355]
en: Movie menu
th: เมนู ภาพยนต์

[ctx: #31356]
en: Download Subtitles
th: ดาวน์โหลด คำบรรยาย

[ctx: #31357]
en: Mixed info
th: ข้อมูล แบบผสม

[ctx: #31358]
en: System info
th: ข้อมูลระบบ

[ctx: #31359]
en: Latest albums
th: อัลบั้มล่าสุด

[ctx: #31360]
en: Upcoming
th: ที่กำลังมา

[ctx: #31362]
en: Rounded covers
th: ลบมุมปก

[ctx: #31364]
en: Platform
th: แพลตฟอร์ม

[ctx: #31365]
en: Get tune
th: รับ tune

[ctx: #31372]
en: Show Info
th: แสดงข้อมูล

[ctx: #31374]
en: Current
th: ปัจจุบัน

[ctx: #31375]
en: Animated
th: เคลื่อนไหว

[ctx: #31377]
en: cdART
th: ซีดีอาร์ต

[ctx: #31378]
en: Set path to music library (needed for extrafanart, clearLOGO)
th: กำหนดเส้นทางไปยังคลังเพลง (จำเป็นในการใช้ แฟนอาร์ตพิเศษ, โลโก้พื้นใส)

[ctx: #31380]
en: Stripshow
th: แสดงเป็นแถบ

[ctx: #31381]
en: InfoPanel
th: แผงข้อมูล

[ctx: #31383]
en: Backdrop
th: ฉากหลัง

[ctx: #31387]
en: Darken
th: มืดลง

[ctx: #31388]
en: Floor label
th: ป้ายชื่อบนพื้น

[ctx: #31390]
en: Skin default
th: หน้าตาพื้นฐาน

[ctx: #31396]
en: BannerList
th: ป้ายรายการ

[ctx: #31397]
en: Ended
th: จบแล้ว

[ctx: #31400]
en: [B]CONFIGURE APPEARANCE SETTINGS[/B][CR][CR]Change the skin · Set language and region · Change file listing options[CR]Set up a screensaver · Activate different themes and fontsets for the current skin
th: [B]ปรับเปลี่ยนการตั้งค่า การแสดงผล[/B][CR][CR]เปลี่ยนหน้าตา · กำหนดภาษาและภูมิภาค · เปลี่ยนตัวเลือกรายชื่อไฟล์[CR]ตั้งค่าการพักหน้าจอ · ใช้งานชุดรูปแบบและชุดตัวอักษรแบบอื่น สำหรับหน้าตาที่ใช้อยู่

[ctx: #31401]
en: [B]CONFIGURE VIDEO SETTINGS[/B][CR][CR]Manage your video library · Set video playback options · Change video listing options[CR]Set subtitle fonts
th: [B]ปรับเปลี่ยนการตั้งค่า วิดีโอ[/B][CR][CR]จัดการคลังข้อมูลวิดีโอของคุณ · ตั้งค่าตัวเลือกการเล่นวิดีโอ · เปลี่ยนตัวเลือกจัดเรียงรายการวิดีโอ[CR]ตั้งค่าแบบอักษรคำบรรยาย

[ctx: #31402]
en: [B]CONFIGURE MUSIC SETTINGS[/B][CR][CR]Manage your music library · Set music playback options · Change music listing options[CR]Setup song submission · Set karaoke options
th: [B]ปรับเปลี่ยนการตั้งค่า เพลง[/B][CR][CR]จัดการคลังข้อมูลเพลงของคุณ · ตั้งค่าตัวเลือกการเล่นเพลง · เปลี่ยนตัวเลือกจัดเรียงรายการเพลง[CR]ตั้งค่าการส่งเพลง · ตั้งค่าตัวเลือกคาราโอเกะ

[ctx: #31403]
en: [B]CONFIGURE PICTURE SETTINGS[/B][CR][CR]Set picture listing options · Configure slideshows
th: [B]กำหนดการตั้งค่า รูปภาพ[/B][CR][CR]ตั้งค่าตัวเลือกจัดเรียงรายการรูปภาพ · กำหนดค่าแสดงภาพสไลด์

[ctx: #31404]
en: [B]CONFIGURE WEATHER SETTINGS[/B][CR][CR]Choose a weather add-on · Set three cities to collect weather information
th: [B]กำหนดการตั้งค่า สภาพอากาศ[/B][CR][CR]เลือกส่วนเสริมสภาพอากาศ · กำหนดสามเมืองเพื่อรวบรวมข้อมูลสภาพอากาศ

[ctx: #31405]
en: [B]CONFIGURE SERVICE SETTINGS[/B][CR][CR]Setup control of Kodi via UPnP and HTTP · Configure file sharing[CR]Enable Zeroconf · Configure AirPlay
th: [B]ปรับเปลี่ยนการตั้งค่า บริการ[/B][CR][CR]การตั้งค่าของ การควบคุม Kodi ผ่าน UPnP และ HTTP · กำหนดค่าใช้ไฟล์ร่วมกัน[CR]เปิดใช้ Zeroconf · กำหนดค่า AirPlay

[ctx: #31406]
en: [B]CONFIGURE SYSTEM SETTINGS[/B][CR][CR]Setup and calibrate displays · Configure audio output · Setup remote controls[CR]Set power saving options · Enable debugging · Setup master lock
th: [B]ปรับเปลี่ยนการตั้งค่า ระบบ[/B][CR][CR]การติดตั้งและปรับเทียบการแสดงผล · กำหนดค่าการส่งออกสัญญาณเสียง · การติดตั้งรีโมทคอนโทรล[CR]ตั้งค่าตัวเลือกการประหยัดพลังงาน · เปิดใช้งานการแก้จุดบกพร่อง · ติดตั้ง กุญแจหลัก

[ctx: #31407]
en: [B]CONFIGURE SKIN SETTINGS[/B][CR][CR]Setup the Aeon Nox skin · Customize the home menu · Adjust the skin colors[CR]Change skin backgrounds
th: [B]ปรับเปลี่ยนการตั้งค่า หน้าตา[/B][CR][CR]ตั้งค่าหน้าตา Aeon Nox · ปรับแต่งเมนูหลักด้วยตนเอง · ปรับสีสันของหน้าตา[CR]เปลี่ยนพื้นหลังของหน้าตา

[ctx: #31408]
en: [B]CONFIGURE ADD-ONS[/B][CR][CR]Manage your installed Add-ons · Browse for and install Add-ons from kodi.tv[CR]Modify Add-on settings
th: [B]กำหนดการตั้งค่า ส่วนเสริม[/B][CR][CR]จัดการส่วนเสริมที่คุณได้ติดตั้งไว้ · ค้นหาและติดตั้งส่วนเสริมจาก kodi.tv[CR]ปรับแต่งการตั้งค่าของส่วนเสริม

[ctx: #31409]
en: [B]MONITOR YOUR SYSTEM[/B][CR][CR]Check out your hardware · Monitor CPU usage[CR]Check Kodi revision number
th: [B]เฝ้าดูระบบของคุณ[/B][CR][CR]ตรวจสอบอุปกรณ์ของคุณ · ตรวจดูการใช้งาน ซีพียู[CR]ตรวจสอบหมายเลขรุ่นของ Kodi

[ctx: #31411]
en: MANAGER
th: ตัวจัดการ

[ctx: #31413]
en: MONITOR
th: สังเกตการณ์

[ctx: #31426]
en: Full
th: แบบเต็ม

[ctx: #31427]
en: Outline
th: เค้าโครง

[ctx: #31428]
en: SHUTDOWN IN
th: ปิดระบบ ใน

[ctx: #31429]
en: On
th: เปิด

[ctx: #31452]
en: Not rated
th: ไม่จัดเรต

[ctx: #31453]
en: Airtime
th: เวลาออกอากาศ

[ctx: #31454]
en: Banners
th: ป้าย

[ctx: #31455]
en: MovieWall: Path to movie cover folder
th: ผนังภาพยนตร์: เส้นทางไปยังโฟลเดอร์ปกภาพยนตร์

[ctx: #31456]
en: CD-Wall: Path to CD cover folder
th: ผนัง-ซีดี: เส้นทางไปยังโฟลเดอร์ปกซีดี

[ctx: #31458]
en: Push UP or DOWN to change rating
th: กด บน หรือ ล่าง เพื่อเปลี่ยนเรตติ้ง

[ctx: #31459]
en: Structure of music library
th: โครงสร้างของ คลังข้อมูลเพลง

[ctx: #31464]
en: Recommended episodes
th: ตอนที่แนะนำ

[ctx: #31467]
en: Get extrafanart
th: รับ แฟนอาร์ตพิเศษ

[ctx: #31468]
en: Get extrathumbs
th: รับ รูปย่อพิเศษ

[ctx: #31477]
en: TriPanel
th: สามแผงข้อมูล

[ctx: #31478]
en: Setup
th: ตั้งค่า

[ctx: #31479]
en: Widgets
th: ตัวแขวน

[ctx: #31482]
en: Cases
th: กล่อง

[ctx: #31483]
en: Show icon label
th: แสดงป้ายชื่อไอคอน

[ctx: #31484]
en: Play trailer
th: เล่น หนังตัวอย่าง

[ctx: #31500]
en: Pictures
th: รูปภาพ

[ctx: #31501]
en: Music
th: เพลง

[ctx: #31502]
en: Movies
th: ภาพยนต์

[ctx: #31503]
en: TV Shows
th: รายการทีวี

[ctx: #31504]
en: Videos
th: วิดีโอ

[ctx: #31505]
en: Programs
th: โปรแกรม

[ctx: #31506]
en: System
th: ระบบ

[ctx: #31507]
en: Add-Ons
th: ส่วนเสริม

[ctx: #31508]
en: Shutdown
th: ปิดระบบ

[ctx: #31509]
en: Favorites
th: ที่ชื่นชอบ

[ctx: #31510]
en: Weather
th: สภาพอากาศ

[ctx: #31511]
en: Play Disc
th: เล่นแผ่น

[ctx: #31600]
en: Main menu item customizer (backgrounds,widgets)
th: ปรับแต่งส่วนประกอบในเมนูหลัก (พื้นหลัง,ตัวแขวน)

[ctx: #31601]
en: CDWall
th: ผนังซีดี

[ctx: #31602]
en: Choose main menu style
th: เลือกลักษณะของเมนูหลัก

[ctx: #31610]
en: Set area color for Home window
th: กำหนดสีพื้นที่ของหน้าต่างหลัก

[ctx: #31611]
en: Fullscreen video
th: วิดีโอเต็มจอ

[ctx: #31612]
en: MovieWall
th: ผนังภาพยนตร์

[ctx: #31613]
en: Enable custom startup focus position of main menu
th: เปิดใช้ ตำแหน่งจุดสนใจแรกเริ่ม ที่กำหนดเอง ของเมนูหลัก

[ctx: #31614]
en: CDArt Manager
th: ตัวจัดการ ซีดีอาร์ต

[ctx: #31615]
en: Audio visualization
th: แสดงแสงสีประกอบ เสียง

[ctx: #31616]
en: Low
th: ต่ำ

[ctx: #31617]
en: High
th: สูง

[ctx: #31619]
en: Fullscreen video options
th: ตัวเลือก วิดีโอเต็มหน้าจอ

[ctx: #31620]
en: Add to icon panel
th: เพิ่มไปยัง แผงไอคอน

[ctx: #31621]
en: Use Alaska paused label for video OSD
th: ใช้ป้าย หยุดชั่วขณะ แบบ Alaska ใน OSD วิดีโอ

[ctx: #31622]
en: Label
th: ป้ายชื่อ

[ctx: #31623]
en: Slot
th: ช่อง

[ctx: #31627]
en: Hide OSD player controls
th: ซ่อน  OSD  ส่วนควบคุมตัวเล่น

[ctx: #31628]
en: Current position
th: ตำแหน่งปัจจุบัน

[ctx: #31629]
en: Channels
th: ช่องสัญญาณ

[ctx: #31630]
en: Custom
th: กำหนดเอง

[ctx: #31631]
en: Show logo instead of title
th: แสดง โลโก้ แทน ชื่อเรื่อง

[ctx: #31632]
en: Enable Extended Info widget
th: เปิดใช้ ตัวแขวนข้อมูลเพิ่มเติม

[ctx: #31633]
en: QuickNav
th: นำทางรวดเร็ว

[ctx: #31634]
en: Main Menu
th: เมนูหลัก

[ctx: #31635]
en: Similar Artists
th: ศิลปินที่คล้ายกัน

[ctx: #31636]
en: Rotating
th: หมุนเวียน

[ctx: #31637]
en: Video OSD Settings
th: การตั้งค่า OSD วิด๊โอ

[ctx: #31638]
en: Show 'Next Aired' info
th: แสดงข้อมูล 'ออกอากาศถัดไป'

[ctx: #31639]
en: Hide video thumb on info screen
th: ซ่อนรูปย่อวิดีโอ บนหน้าจอแสดงข้อมูล

[ctx: #31640]
en: Show remaining time instead of duration.
th: แสดงเวลาที่เหลือแทนช่วงเวลาทั้งหมด

[ctx: #31641]
en: Paths
th: เส้นทาง

[ctx: #31643]
en: Customize Home window furniture
th: ปรับแต่งเครื่องตกแต่งหน้าหลัก

[ctx: #31644]
en: Icon Panel Manager
th: ตัวจัดการ แผงไอคอน

[ctx: #31645]
en: Background Setup
th: ตั้งค่า พื้นหลัง

[ctx: #31646]
en: Do you want to download all available [CR]artwork without user interaction?
th: คุณต้องการดาวน์โหลดทั้งหมดของ [CR]อาร์ตเวิร์ค โดยไม่ต้องถามผู้ใช้?

[ctx: #31673]
en: Most Played ROMs
th: ROMs ที่เล่นบ่อย

[ctx: #31674]
en: Switch panel layout
th: สลับการจัดวาง แผงข้อมูล

[ctx: #31675]
en: Customize top bar
th: ปรับแต่งแถบบน

[ctx: #31676]
en: Top bar
th: แถบบน

[ctx: #31677]
en: Left side
th: ข้างซ้าย

[ctx: #31678]
en: Set path to folder for conditional weather fanart
th: กำหนดเสันทางของโฟลเดอร์ สำหรับแฟนอาร์ตตามสภาพอากาศ

[ctx: #31679]
en: Change label
th: เปลี่ยนชื่อ

[ctx: #31680]
en: Choose background
th: เลือก พื้นหลัง

[ctx: #31681]
en: Choose widget
th: เลือกตัวแขวน

[ctx: #31682]
en: Customizers
th: ส่วนปรับแต่ง

[ctx: #31683]
en: Library stats
th: สถานะ คลังข้อมูล

[ctx: #31684]
en: Glass
th: กระจก

[ctx: #31685]
en: Classic
th: คลาสสิก

[ctx: #31687]
en: Furniture settings
th: การตั้งค่าเครื่องตกแต่ง

[ctx: #31688]
en: Disable timepanel
th: ปิดการใช้ แผงเวลา

[ctx: #31689]
en: Disable library stats
th: ปิดการใช้ สถานะคลังข้อมูล

[ctx: #31690]
en: Disable rss panel
th: ปิดการใช้ แผง rss

[ctx: #31691]
en: Toggle position
th: สลับ ตำแหน่ง

[ctx: #31692]
en: Shorter time and library stats panel
th: แผงเวลาและสถานะคลังข้อมูล สั้นลง

[ctx: #31694]
en: Fixed list
th: รายการ คงที่

[ctx: #31695]
en: Submenu
th: เมนูย่อย

[ctx: #31696]
en: Alternative layout
th: การจัดวางแบบทางเลือก

[ctx: #31697]
en: Choose cover type
th: เลือกรูปแบบปก

[ctx: #31698]
en: Show list of actors/artists birthdays
th: แสดงรายการวันเกิด นักแสดง/ศิลปิน

[ctx: #31699]
en: Smaller main menu
th: เมนูหลัก เล็กลง

[ctx: #31700]
en: Set custom background image
th: กำหนด ภาพพื้นหลังด้วยตนเอง

[ctx: #31701]
en: Supplied backgrounds
th: พื้นหลังที่เตรียมไว้

[ctx: #31702]
en: Cover settings
th: การตั้งค่าปก

[ctx: #31703]
en: Set InfoLine
th: กำหนด แถบแสดงข้อมูล

[ctx: #31704]
en: Set Submenu
th: กำหนด เมนูย่อย

[ctx: #31706]
en: First run help....
th: ตัวช่วยในการเริ่มใช้งาน

[ctx: #31707]
en: This tab signifies that there is a menu off to the side of this window that contains extra options for this section.  To access the menu, navigate to the arrow direction with your remote control or keyboard or place your mouse pointer over the tab. [CR][CR]Click "Ok" to close this dialog. It will not appear again.
th: แท็บนี้มีเครื่องหมายที่แสดงว่า นั่นมีเมนูในด้านข้างของหน้าต่าง ซึ่งมีเมนูการปรับแต่งพิเศษสำหรับส่วนนี้ ในการเข้าถึงเมนูนี้, ให้เลื่อนลูกศรซ้ายด้วยรีโมทหรือคีย์บอร์ด หรือวางตัวชี้ของเมาท์เหนือแท็บนี้. [CR][CR]กด "ตกลง" เพื่อปิดกล่องโต้ตอบนี้. ซึ่งจะไม่แสดงขึ้นมาอีก.

[ctx: #31708]
en: Background Customizer
th: ส่วนปรับแต่งพื้นหลัง

[ctx: #31709]
en: Set Delay
th: ตั้งหน่วงเวลา

[ctx: #31710]
en: Show ExtraFanart
th: แสดง แฟนอาร์ตพิเศษ

[ctx: #31711]
en: Activate Info Panel
th: เปิดใช้งาน แผงข้อมูล

[ctx: #31712]
en: Recommended MusicVids
th: วิดีโอเพลง ที่แนะนำ

[ctx: #31714]
en: Video Library Node
th: คลังวิดีโอ ย่อย

[ctx: #31715]
en: Smart Playlist Manager
th: ส่วนจัดการ รายการเล่นอัจฉริยะ

[ctx: #31716]
en: Default Sets
th: กำหนดค่าเริ่มต้น

[ctx: #31717]
en: Optional Custom Sets
th: กำหนดค่าเพิ่มเติมด้วยตนเอง

[ctx: #31718]
en: Custom set
th: กำหนดค่าด้วยตนเอง

[ctx: #31719]
en: No Default Items
th: ไม่มีรายการเริ่มต้น

[ctx: #31720]
en: Default Movie Items
th: รายการเริ่มต้น ภาพยนตร์

[ctx: #31721]
en: Default TV Show Items
th: รายการเริ่มต้น รายการทีวี

[ctx: #31722]
en: Default Music Items
th: รายการเริ่มต้น เพลง

[ctx: #31723]
en: Default Settings Items
th: รายการ ค่าเริ่มต้นการตั้งค่า

[ctx: #31724]
en: Default Shutdown Items
th: รายการ ค่าเริ่มต้นการปิดระบบ

[ctx: #31725]
en: Default PVR Items
th: รายการ ค่าเริ่มต้น PVR

[ctx: #31726]
en: Default Video Items
th: รายการ ค่าเริ่มต้นวิดีโอ

[ctx: #31727]
en: Remaining Cities
th: เมืองที่เหลือ

[ctx: #31728]
en: Show Cities
th: แสดงเมือง

[ctx: #31729]
en: Move NowPlaying widget to bottom
th: ย้ายตัวแขวน กำลังเล่นขณะนี้ ไปยังด้านล่าง

[ctx: #31730]
en: Script features
th: Script ที่แนะนำ

[ctx: #31731]
en: Skin Settings
th: การตั้งค่า หน้าตา

[ctx: #31732]
en: Edit Main Menu
th: แก้ไข เมนูหลัก

[ctx: #31733]
en: Choose song
th: เลือกเพลง

[ctx: #31734]
en: Use QuickList instead of default shutdown menu
th: ใช้รายการด่วน แทน ค่าเริ่มต้นของเมนูปิดระบบ

[ctx: #31735]
en: [B]CREDITS TO:[/B]
th: [B]เครดิต ให้:[/B]

[ctx: #31736]
en: [B]N.O.W.A.L.L.[/B] for creating Artwork
th: [B]N.O.W.A.L.L.[/B] สำหรับการจัดทำอาร์คเวิร์ค

[ctx: #31737]
en: [B]Fional88[/B] for creating the tutorial videos
th: [B]Fional88[/B] สำหรับการจัดทำ วิดีโอแนะนำการใช้งาน

[ctx: #31738]
en: [B]www.webdesignerdepot.com[/B] for permission to include the iconpack "Reflection"
th: [B]www.webdesignerdepot.com[/B] สำหรับการยินยอมให้ใช้ชุดไอคอน "Reflection"

[ctx: #31739]
en: [B]DJH_ [/B]for creating Aeon, [B]Jezz_X [/B]for creating Confluence, [B]black[/B] for creating Xperience1080
th: [B]DJH_ [/B]ผู้สร้างสกิน Aeon, [B]Jezz_X [/B]ผู้สร้างสกิน Confluence, [B]black[/B] ผู้สร้างสกิน Xperience1080

[ctx: #31740]
en: Translators: [B]CutSickAss[/B], [B]epoke[/B], [B]frodo19[/B], [B]mindweaver[/B], [B]Passer[/B], [B]PatOso[/B], [B]peppe_sr[/B], [B]Rififi77[/B][CR][B]Roman_V_M[/B], [B]lijack[/B]
th: ผู้แปล: [B]CutSickAss[/B], [B]epoke[/B], [B]frodo19[/B], [B]mindweaver[/B], [B]Passer[/B], [B]PatOso[/B], [B]peppe_sr[/B], [B]Rififi77[/B][CR][B]Roman_V_M[/B], [B]lijack[/B]

[ctx: #31741]
en: [CR]Also to: [B]Martijn[/B], [B]Deano316[/B], [B]defluo[/B], [B]fmronan[/B], [B]thrak76[/B], [B]xhaggi[/B] and [CR]all other people who contributed to this project
th: [CR]รวมถึง: [B]Martijn[/B], [B]Deano316[/B], [B]defluo[/B], [B]fmronan[/B], [B]thrak76[/B], [B]xhaggi[/B] และ [CR]คนอื่น ๆ ที่มีส่วนร่วมกับโครงการนี้

[ctx: #31800]
en: Fade background in visualisation
th: ทำพื้นหลังให้จางไปกับการแสดงแสงสี

[ctx: #31801]
en: Always show Album Info
th: แสดงข้อมูลอัลบั้มเสมอ

[ctx: #31802]
en: Music BG
th: พื้นหลังเพลง

[ctx: #31803]
en: Always randomize Random Widget Items
th: สุ่ม รายการแบบสุ่มในตัวแขวน ทุกครั้ง

[ctx: #31804]
en: Panel
th: แผง

[ctx: #31807]
en: Choose Icon
th: เลือก ไอคอน

[ctx: #31808]
en: Exchange Position
th: สลับตำแหน่ง

[ctx: #31809]
en: Music Visualisation Settings
th: การตั้งค่า แสดงแสงสีของเพลง

[ctx: #31810]
en: Show ClearArt instead of Logo
th: แสดง อาร์ตพื้นใส แทน โลโก้

[ctx: #31811]
en: Use Alt Floor
th: ใช้พื้นแบบทางเลือก

[ctx: #31812]
en: Show CDArt
th: แสดง ซีดีอาร์ต

[ctx: #31813]
en: Main Menu Layout
th: จัดวางเมนูหลัก

[ctx: #31814]
en: Always show Submenu
th: แสดงเมนูย่อยเสมอ

[ctx: #31815]
en: Latest Pics
th: รูปภาพ ล่าสุด

[ctx: #31816]
en: Random Pics
th: สุ่ม รูปภาพ

[ctx: #31817]
en: Random Artists
th: สุ่ม ศิลปิน

[ctx: #31818]
en: Near Concerts
th: คอนเสิร์ตที่ใกล้เคียง

[ctx: #31819]
en: Next Aired
th: ออกอากาศถัดไป

[ctx: #31820]
en: Daily Babes
th: น้องหนู รายวัน

[ctx: #31823]
en: World Map + Icons
th: แผนที่โลก + ไอคอน

[ctx: #31824]
en: Live DVD cases
th: วางแสดง กล่องดีวีดี

[ctx: #31825]
en: Live CD cases
th: วางแสดง กล่องซีดี

[ctx: #31826]
en: Live Pictures
th: วางแสดง รูปภาพ

[ctx: #31828]
en: Area Shortcut
th: ทางลัด หมวดย่อย

[ctx: #31829]
en: Pre-Defined Function
th: การทำงาน ที่กำหนดไว้แล้ว

[ctx: #31830]
en: QuickList
th: รายการด่วน

[ctx: #31831]
en: Play DVD
th: เล่น ดีวีดี

[ctx: #31832]
en: Mute
th: ปิดเสียง

[ctx: #31833]
en: Update VideoDB
th: อัพเดท ฐานข้อมูลวิดีโอ

[ctx: #31834]
en: Update MusicDB
th: อัพเดท ฐานข้อมูลเพลง

[ctx: #31835]
en: Update Addons
th: อัพเดท ส่วนเสริม

[ctx: #31836]
en: Eject Tray
th: ดันถาดออก

[ctx: #31837]
en: Music Party Mode
th: โหมด เพลงปาร์ตี้

[ctx: #31838]
en: Video Party Mode
th: โหมด วิดีโอปาร์ตี้

[ctx: #31839]
en: Restart Kodi
th: เริ่ม Kodi ใหม่

[ctx: #31840]
en: Random Movie (Genre)
th: สุ่ม ภาพยนตร์ (ประเภท)

[ctx: #31841]
en: Random Movie
th: สุ่ม ภาพยนตร์

[ctx: #31842]
en: Movies (Cinema Exp.)
th: ภาพยนตร์ (Cinema Exp.)

[ctx: #31843]
en: Clean MusicDB
th: ล้าง ฐานข้อมูลเพลง

[ctx: #31844]
en: Clean VideoDB
th: ล้าง ฐานข้อมูลวิดีโอ

[ctx: #31845]
en: Movie Sets
th: ภาพยนตร์ชุด

[ctx: #31846]
en: Around the world
th: ทั่วโลก

[ctx: #31847]
en: Video Files
th: แฟ้มวิดีโอ

[ctx: #31848]
en: Movie Genres
th: ประเภทหนัง

[ctx: #31850]
en: Home Customizer
th: ส่วนปรับแต่ง หน้าหลัก

[ctx: #31851]
en: Player Controls
th: ส่วนควบคุมตัวเล่น

[ctx: #31852]
en: Music Library
th: คลังข้อมูล วิดีโอ

[ctx: #31853]
en: Music Files
th: แฟ้ม เพลง

[ctx: #31854]
en: PVR Area
th: หมวด PVR

[ctx: #31855]
en: Featured Area
th: หมวด ที่แนะนำ

[ctx: #31856]
en: NowPlaying
th: กำลังเล่นขณะนี้

[ctx: #31857]
en: Temperature
th: อุณหภูมิ

[ctx: #31860]
en: QuickConfig
th: ตั้งค่าด่วน

[ctx: #31861]
en: Labels (Bigger Gaps)
th: ป้ายชื่อ (ช่องว่างใหญ่)

[ctx: #31862]
en: Single Logo
th: โลโก้ เดี่ยว

[ctx: #31863]
en: Two Columns
th: สองคอลัมน์

[ctx: #31864]
en: Show Widgets
th: แสดงตัวแขวน

[ctx: #31865]
en: WakeOnLAN
th: ปลุกด้วยเครือข่าย

[ctx: #31866]
en: Video Folder
th: โฟลเดอร์ วิดีโอ

[ctx: #31867]
en: Music Folder
th: โฟลเดอร์ เพลง

[ctx: #31868]
en: Enter MAC Address
th: ป้อนค่า MAC Address

[ctx: #31869]
en: Online Video Help
th: ช่วยเหลือผ่านวิดีโอออนไลน์

[ctx: #31870]
en: Help
th: ส่วนช่วยเหลือ

[ctx: #31871]
en: Available at Passion-XBMC repository
th: หาได้จาก แหล่งข้อมูลโปรแกรม Passion-XBMC

[ctx: #31872]
en: Mixed Movies
th: ภาพยนตร์ ผสม

[ctx: #31873]
en: Mixed TV
th: รายการทีวี ผสม

[ctx: #31874]
en: Mixed Music
th: เพลง ผสม

[ctx: #31875]
en: No Content for this Area
th: ไม่มีเนื้อหาสำหรับหมวดนี้

[ctx: #31876]
en: Appearance Setup
th: ตั้งค่า การแสดงผล

[ctx: #31877]
en: Home NowPlaying Customizer
th: ส่วนปรับแต่ง กำลังเล่นขณะนี้ ในหน้าหลัก

[ctx: #31878]
en: Click on "Play" buttons To preview settings
th: คลิกที่ปุ่ม "เล่น"เพื่อแสดงตัวอย่างการตั้งค่า

[ctx: #31881]
en: Click on buttons to customize them
th: คลิกบนปุ่ม เพื่อทำการปรับแต่ง

[ctx: #31882]
en: Disable option to hide widgets by pressing "Back"
th: ปิดใช้งาน ตัวเลือกในการซ่อนตัวแขวนโดยกด "กลับ"

[ctx: #31885]
en: Area-specific Options
th: ตัวเลือกเฉพาะหมวด

[ctx: #31886]
en: Search Trailer on Youtube
th: ค้นหาหนังตัวอย่าง บน Youtube

[ctx: #31888]
en: PRESS ANY KEY
th: กดปุ่มใดๆ

[ctx: #31889]
en: Next Tracks
th: แทร็ก ถัดไป

[ctx: #31890]
en: Collections
th: ที่รวบรวม

[ctx: #31891]
en: Folders
th: โฟลเดอร์

[ctx: #31892]
en: Categories
th: หมวดหมู่

[ctx: #31895]
en: No library content for this media type
th: ไม่มีเนื้อหาในคลังข้อมูล ของสื่อประเภทนี้

[ctx: #31896]
en: 10 Day
th: 10 วัน

[ctx: #31897]
en: Press DOWN for extended info
th: กด ล่าง สำหรับข้อมูลเพิ่มเติม

[ctx: #31898]
en: Visibility
th: ทัศนวิสัย

[ctx: #31899]
en: Shutdown timer
th: เวลาปิดเครื่อง

[ctx: #31900]
en: Add-on missing
th: ไม่พบ ส่วนเสริม

[ctx: #31902]
en: Attention
th: ข้อควรจำ

[ctx: #31904]
en: ExtraFanArt is not natively supported by Kodi
th: แฟนอาร์ตพิเศษ ไม่ได้รองรับโดย Kodi ในค่าเริ่มต้น

[ctx: #31905]
en: Needs script.cinema.experience to be available
th: จำเป็นต้องใช้ script.cinema.experience ถึงจะสามารถใช้ได้

[ctx: #31906]
en: Needs script.randommovie to be available
th: จำเป็นต้องใช้ script.randommovie ถึงจะสามารถใช้ได้

[ctx: #31909]
en: Bar Style
th: ลักษณะแถบ

[ctx: #31910]
en: This feature requires the ColorPicker add-on
th: คุณสมบัตินี้ต้องใช้ ส่วนเสริม ColorPicker

[ctx: #31911]
en: Updating add-on repos
th: กำลังอัพเดท แหล่งข้อมูล ส่วนเสริม

[ctx: #31912]
en: Updating local add-ons
th: กำลังอัพเดท ส่วนเสริม ภายใน

[ctx: #31913]
en: Click on furniture to see available options
th: คลิกที่เครื่องตกแต่ง เพื่อดูตัวเลือกที่มี

[ctx: #31914]
en: Click on menu items to see available options
th: คลิกที่รายการเมนู เพื่อดูตัวเลือกที่มี

[ctx: #31915]
en: Play some Music to get live Preview of Settings
th: เล่นสักเพลงเพื่อให้สามารถเข้าถึง ตัวแสดงการตั้งค่าขณะเล่น

[ctx: #31916]
en: Needs "Additional Artist Info" activated in Artistslideshow Plugin
th: จำเป็นต้องใช้ "ข้อมูลศิลปินเพิ่มเติม" เปิดใช้งานในปลั๊กอิน Artistslideshow

[ctx: #31917]
en: Chance Precip
th: โอกาสเกิดฝน

[ctx: #31929]
en: Moon phase
th: ระยะห่างของดวงจันทร์

[ctx: #31940]
en: Pressure
th: ความกดอากาศ

[ctx: #31945]
en: Video Add-on
th: ส่วนเสริม วิดีโอ

[ctx: #31946]
en: Music Add-on
th: ส่วนเสริม เพลง

[ctx: #31947]
en: Picture Add-on
th: ส่วนเสริม รูปภาพ

[ctx: #31948]
en: Program Add-on
th: ส่วนเสริม โปรแกรม

[ctx: #31949]
en: Video Playlist
th: รายการเล่น วิดีโอ

[ctx: #31950]
en: Music Playlist
th: รายการเล่น เพลง

[ctx: #31951]
en: Custom
th: กำหนดเอง

[ctx: #31953]
en: Favourite
th: ที่ชื่นชอบ

[ctx: #31954]
en: Function
th: การใช้งาน

[ctx: #31955]
en: Activate Bottom Menu (Play DVD, toggle widgets)
th: เปิดใช้เมนูปุ่ม (เล่น ดีวีดี, สลับตัวแขวน)

[ctx: #31956]
en: Choose Type
th: เลือก ประเภท

[ctx: #31957]
en: Choose 2nd widget
th: เลือก ตัวแขวน ที่2

[ctx: #31958]
en: Menu label
th: ป้ายชื่อเมนู

[ctx: #31959]
en: Icon
th: ไอคอน

[ctx: #31960]
en: Set icon
th: กำหนด ไอคอน

[ctx: #31961]
en: Set up 'Featured' window appearance
th: ตั้งค่าการแสดงผล หน้าต่าง 'ที่แนะนำ'

[ctx: #31962]
en: Set up 'Settings' window appearance
th: ตั้งค่าการแสดงผล หน้าต่าง 'การตั้งค่า'

[ctx: #31963]
en: Fallback settings
th: การตั้งค่า ทางเลือก

[ctx: #31964]
en: Fallback
th: ทางเลือก

[ctx: #31965]
en: Playlist widget
th: ตัวแขวน รายการเล่น
