XBMC Skins - en to vi translation catalogue (59 entries)

[ctx: #31008]
en: Type
vi: Kiểu

[ctx: #31017]
en: Live TV
vi: TV trực tuyến

[ctx: #31022]
en: Music - Files
vi: Nhạc - Files

[ctx: #31024]
en: Page
vi: Trang

[ctx: #31025]
en: Items
vi: Các mục

[ctx: #31040]
en: Now Playing
vi: Đang chơi

[ctx: #31043]
en: PAUSED
vi: ĐÃ DỪNG

[ctx: #31053]
en: Fullscreen
vi: Toàn Màn Hình

[ctx: #31055]
en: Open playlist
vi: Mở Playlist

[ctx: #31056]
en: Save playlist
vi: Lưu playlist

[ctx: #31057]
en: Close playlist
vi: Dóng Playlist

[ctx: #31065]
en: Info
vi: Thông Tin

[ctx: #31066]
en: Back
vi: Lùi

[ctx: #31072]
en: System info
vi: Thông tin hệ thống

[ctx: #31085]
en: Light
vi: Ánh sáng

[ctx: #31095]
en: Rating
vi: Chấm điểm

[ctx: #31102]
en: Background
vi: Hình nền

[ctx: #31104]
en: Timer Set
vi: Hẹn giờ

[ctx: #31107]
en: Channels
vi: Kênh

[ctx: #31110]
en: Record
vi: Thu âm

[ctx: #31113]
en: Single Image
vi: Một ảnh

[ctx: #31114]
en: Multi Image
vi: Nhiều ảnh

[ctx: #31115]
en: Customizer
vi: Tùy chỉnh

[ctx: #31128]
en: Lyrics
vi: Lời Bài Hát

[ctx: #31162]
en: Trailers
vi: Phim giới thiệu

[ctx: #31175]
en: Big list
vi: Danh sách lớn

[ctx: #31221]
en: Default
vi: Mặc định

[ctx: #31299]
en: Data provider
vi: Nhà cung cấp dữ liệu

[ctx: #31309]
en: Memory Used:
vi: Bộ nhớ chiếm:

[ctx: #31322]
en: Aired
vi: Đã phát

[ctx: #31334]
en: Latest
vi: Mới nhất

[ctx: #31351]
en: Pause
vi: Tạm dừng

[ctx: #31352]
en: Stop
vi: Ngừng

[ctx: #31353]
en: Fast Forward
vi: Tua nhanh

[ctx: #31354]
en: Rewind
vi: Quay Lại

[ctx: #31355]
en: Movie menu
vi: Menu Phim

[ctx: #31356]
en: Download Subtitles
vi: Tải phụ đề

[ctx: #31358]
en: System info
vi: Thông tin hệ thống

[ctx: #31390]
en: Skin default
vi: Skin mặc định

[ctx: #31401]
en: [B]CONFIGURE VIDEO SETTINGS[/B][CR][CR]Manage your video library · Set video playback options · Change video listing options[CR]Set subtitle fonts
vi: [B]TUỲ CHỈNH CÀI ĐẶT VIDEO[/B][CR][CR]Quản lý thư viện video · Đặt chế độ xem video · Thay đổi cách liệt kê video[CR]Đặt font phụ đề

[ctx: #31402]
en: [B]CONFIGURE MUSIC SETTINGS[/B][CR][CR]Manage your music library · Set music playback options · Change music listing options[CR]Setup song submission · Set karaoke options
vi: [B]TUỲ CHỈNH CÀI ĐẶT NHẠC[/B][CR][CR]Quản lý thư viện nhạc · Đặt chế độ nghe nhạc · Thay đổi cách liệt kê nhạc[CR]Cài đặt gửi và lấy thông tin nhạc · Đặt chế độ karaoke

[ctx: #31405]
en: [B]CONFIGURE SERVICE SETTINGS[/B][CR][CR]Setup control of Kodi via UPnP and HTTP · Configure file sharing[CR]Enable Zeroconf · Configure AirPlay
vi: [B]TUỲ CHỈNH CÀI ĐẶT DỊCH VỤ[/B][CR][CR]Cài đặt điều khiển Kodi thông qua UPnP và HTTP · Tuỳ chỉnh chia sẻ file[CR]Bật Zeroconf · Tuỳ chỉnh AirPlay

[ctx: #31406]
en: [B]CONFIGURE SYSTEM SETTINGS[/B][CR][CR]Setup and calibrate displays · Configure audio output · Setup remote controls[CR]Set power saving options · Enable debugging · Setup master lock
vi: [B]TUỲ CHỈNH CÀI ĐẶT HỆ THỐNG[/B][CR][CR]Cài đặt và điều chỉnh màn hình · Chỉnh đầu ra audio · Cài đặt điều khiển từ xa[CR]Đặt chế độ tiết kiệm năng lượng · Bật chế độ tìm sửa lỗi · Đặt khoá chủ

[ctx: #31408]
en: [B]CONFIGURE ADD-ONS[/B][CR][CR]Manage your installed Add-ons · Browse for and install Add-ons from kodi.tv[CR]Modify Add-on settings
vi: [B]TUỲ CHỈNH ADD-ONS[/B][CR][CR]Quản lý những Add-on đã cài · Duyệt và cài các Add-on từ kodi.tv[CR]Thay đổi các thiết lập Add-on

[ctx: #31500]
en: Pictures
vi: Hình

[ctx: #31501]
en: Music
vi: Nhạc

[ctx: #31502]
en: Movies
vi: Phim

[ctx: #31504]
en: Videos
vi: Video

[ctx: #31505]
en: Programs
vi: Chương Trình

[ctx: #31506]
en: System
vi: Hệ thống

[ctx: #31508]
en: Shutdown
vi: Tắt máy

[ctx: #31509]
en: Favorites
vi: Ưa thích

[ctx: #31510]
en: Weather
vi: Thời Tiết

[ctx: #31616]
en: Low
vi: Thấp

[ctx: #31617]
en: High
vi: Cao

[ctx: #31629]
en: Channels
vi: Kênh

[ctx: #31706]
en: First run help....
vi: Trợ giúp lần đầu tiên....

[ctx: #31891]
en: Folders
vi: Các thư mục

[ctx: #31892]
en: Categories
vi: Mục
